HIKVISION VS-D5C86RB/B2LBNN: Kỷ Nguyên Mới Của Màn Hình Tương Tác Và Hội Nghị Truyền Hình AI
Màn hình tương tác HIKVISION VS-D5C86RB/B2LBNN sở hữu thiết kế siêu mỏng dưới 100mm tích hợp cụm camera thông minh hỗ trợ zoom 5x, có khả năng tự động lấy nét và theo dõi giọng nói mà không cần xoay cơ học. Hình ảnh và âm thanh luôn được tối ưu nhờ công nghệ WDR, chế độ chân dung nâng cao cùng hệ thống 8 microphone thu âm xa 12m tích hợp thuật toán khử vang AEC và lọc nhiễu AI.
Thiết bị cung cấp khả năng kết nối toàn diện qua cổng USB Type-C hỗ trợ sạc nhanh 65W, HDMI 2.0 và DP, đồng thời vận hành mượt mà trên nền tảng Android với hệ sinh thái phần mềm bảng trắng, quản lý từ xa và đạt chứng chỉ tiết kiệm năng lượng Energy Star.
Camera AI Thông Minh Và Công Nghệ Zoom 5x Ấn Tượng
Âm Thanh Hội Nghị Chuyên Sâu Với Thuật Toán Khử Nhiễu AI
Kết Nối Toàn Năng Và Giải Pháp Sạc Nhanh 65W
Về khả năng kết nối, màn hình VS-D5C86RB/B2LBNN sở hữu hệ thống cổng giao tiếp đồ sộ bao gồm HDMI 2.0, DP in, VGA và cổng âm thanh quang SPDIF. Nổi bật nhất là sự hiện diện của các cổng USB Type-C toàn năng, hỗ trợ đồng thời truyền tín hiệu hình ảnh chất lượng cao và khả năng sạc nhanh thiết bị ngoại vi lên đến 65W, giúp tối giản hóa hoàn toàn dây kết nối trên bàn làm việc.
Hệ Sinh Thái Phần Mềm Và Tính Năng Quản Lý Đồng Bộ
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết của Màn hình tương tác thông minh 86 inch:
| Hạng mục | Thông số kỹ thuật |
| Kích thước màn hình | 86 inch |
| Độ phân giải | 4K (3840 x 2160) |
| Panel | TFT LCD module |
| Loại đèn nền | DLED |
| Độ tương phản tĩnh | 1200:1 |
| Thời gian hoạt động | 16/7 |
| Gam màu | sRGB 98% |
| Chống lóa | Màn hình hỗ trợ công nghệ chống lóa với độ mờ 25% |
| Độ sáng | 450 nits |
| Tuổi thọ màn hình | ≥ 50000 giờ |
| Tiêu chuẩn chất lượng màn hình | Bậc A |
| Góc nhìn | 178° (H/V) |
| Thị sai | 0, màn hình cường lực độ cứng 9H, độ dày tối đa 3mm , Anti-glare, uv Certificated (Chứng chỉ ánh sáng xanh thấp TUV/ Chứng chỉ chống nhấp nháy màn hình TUV); chứng chỉ TŨV Rheinland Energy Star 8.0 |
| Tần số quét | 60Hz |
| Công nghệ cảm ứng | Hồng ngoại đa điểm |
| Số điểm chạm | Lên tới 50 điểm |
| Công cụ viết | Bút (ngòi kép thụ động), 2 đầu, 2 màu hoặc ngón tay, cử chỉ |
| Thời gian phản hồi | < 2.5ms |
| Độ chính xác điểm chạm | ±0.5mm (hơn 90%) |
| Chú thích trực tiếp | Hỗ trợ viết trong giao diện hệ thống mà không cần mở chế độ chú thích |
| Nhận dạng đối tượng đa cấp | Ngòi bút, đuôi bút, ngón tay, cục tẩy và lòng bàn tay |
| Hỗ trợ bút Stylus | Nhận dạng đầu và đuôi bút có màu sắc khác nhau khi viết |
| Palm rejection | Có |
| Cảm biến lực | Có (phân biệt lực chạm từ ngón tay hoặc bút) |
| Xóa và viết đồng thời | Hỗ trợ nhiều người dùng xóa và viết đồng thời |
| Xóa thông minh | Viết bằng 1 đầu bút và xóa bằng đuôi bút |
| Loa tích hợp | 2 x 20 w |
| Hệ điều hành tích hợp | Android 14.0 Google EDLA |
| CPU | A72 X 4 + A53x4 |
| GPU | Mali G52 MC3 |
| NPU | 6 TOPS |
| RAM | 8G |
| ROM | 128G |
| Camera | 1x, 50MP, cảm biến ≥1/1.55″, hỗ trợ chụp ảnh 8192 x 6144, hỗ trợ quay video 4K |
| DFOV | 99° |
| HFOV | 86° |
| VFOV | 69° |
| Độ méo camera | ≤1% |
| Khẩu độ | F=1.9 |
| Microphone | x8 |
| Khoảng cách thu âm | 0-12m |
| Nguồn điện vào | 100-240 VAC +/- 10% |